พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

19:30
แมนซิตี้ ฮัดเดอร์สฟิลด์
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:30
เบิร์นลี่ย์ วัตฟอร์ด
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
22:00
ไบรท์ตัน แมนยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

ลา ลีกา สเปน

23:15
เออิบาร์ อ้วยส์ก้า
ลา ลีกา สเปน
01:15
ราโย่ บาเยกาโน เซบีย่า
ลา ลีกา สเปน
03:15
เรอัล มาดริด เกตาเฟ่
ลา ลีกา สเปน

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

23:00
โตริโน่ โรม่า
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:30
เอซี มิลาน เจนัว
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:30
ซาสซูโอโล่ อินเตอร์ มิลาน
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:30
เอ็มโปลี กายารี่
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:30
ซามพ์โดเรีย ฟิออเรนติน่า
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:30
โบโลญญ่า สปาล
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:30
ปาร์ม่า อูดิเนเซ่
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

20:30
วิคตอเรีย โคโลญจน์ ไลป์ซิก
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน
20:30
เบอร์ลิเนอร์ เอฟซี ไดนาโม โคโลญจน์
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน
20:30
เชมี ไลป์ซิก เรเกนสบวร์ก
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน
20:30
คาร์ลสรูห์ ฮันโนเวอร์
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน
20:30
ไวเช่ เฟลนสบวร์ก โบคุ่ม
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน
20:30
สไตน์บัช เอาก์สบวร์ก
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน
20:30
โลค สเตนดัล บีเลเฟลด์
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน
20:30
โคบเลนซ์ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน
23:30
ฮาสเตดท์ มึนเช่นกลัดบัค
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

ลีก เอิง ฝรั่งเศส

20:00
สตราส์บูร์ก แซงต์ เอเตียน
ลีก เอิง ฝรั่งเศส
22:00
ตูลูส บอร์กโดซ์
ลีก เอิง ฝรั่งเศส
02:00
นีมส์ มาร์กเซย
ลีก เอิง ฝรั่งเศส

เจลีก ญี่ปุ่น

16:00
นาโกย่า แกรมปัส ซางัน โทซึ
เจลีก ญี่ปุ่น
16:00
ชิมิสุ เอสพัลส์ อุราวะ เร้ด ไดมอนด์ส
เจลีก ญี่ปุ่น
16:00
วี-วาเรน นางาซากิ เซเรโซ โอซาก้า
เจลีก ญี่ปุ่น
16:30
คาชิมา แอนท์เลอร์ส โยโกฮาม่า มารินอส
เจลีก ญี่ปุ่น
17:00
ซานเฟรซเซ่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เจลีก ญี่ปุ่น
17:00
โชนัน เบลมาเร่ วิสเซล โกเบ
เจลีก ญี่ปุ่น
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ คาชิวะ เรย์โซล
เจลีก ญี่ปุ่น
17:00
เวกัลตะ เซนได กัมบะ โอซาก้า
เจลีก ญี่ปุ่น

เจทู ญี่ปุ่น

16:00
เอฟซี กิฟู โรอาสโซ คุมะโมโตะ
เจทู ญี่ปุ่น

ลีกา เซกุนด้า สเปน

00:00
มายอร์ก้า โอซาซูน่า
ลีกา เซกุนด้า สเปน
00:00
เรอัล โอเบียโด้ เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
ลีกา เซกุนด้า สเปน
01:30
ซาราโกซ่า ราโย่ มายาดาฮองด้า
ลีกา เซกุนด้า สเปน

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์

17:15
อูเทร็คท์ ซโวลล์
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
19:30
เฟเยนูร์ด เอ็กเซลเซอร์
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
19:30
เอ็มเมน อาแซ่ด อัลค์มาร์
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
21:45
ฮีเรนวีน วิเทสส์
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์

จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม

19:30
อันท์เวิร์ป คลับ บรูกก์
จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม
23:00
เกงค์ ชาร์เลอรัว
จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม
01:00
อูเปน เกนท์
จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม

ดิวิชั่น 2 เบลเยียม

21:00
โอเอช ลูเว่น เบียร์ชอต
ดิวิชั่น 2 เบลเยียม

ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:00
ซีดี นาซิอองนาล โมไรเรนเซ่
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00
ริโอ อาฟ มาริติโม่
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
00:30
เบเลเนนเซส ปอร์โต้
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
02:30
ซานตา คลาร่า บราก้า
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส

17:15
อารัวก้า เบนฟิก้า บี
ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส

ลีก คัพ สกอตแลนด์

18:30
คิลมาร์น็อค เรนเจอร์ส
ลีก คัพ สกอตแลนด์

ซีรีส์ เอ บราซิล

21:00
อินเตอร์นาซิอองนาล พาราน่า
ซีรีส์ เอ บราซิล
21:00
อัต.พาราเนนเซ่ ฟลาเมงโก
ซีรีส์ เอ บราซิล
02:00
โบตาโฟโก อาร์เจ อัต.มิเนโร่
ซีรีส์ เอ บราซิล
02:00
ครูไซโร่ บาเฮีย
ซีรีส์ เอ บราซิล
05:00
เซา เปาโล ชาเปโคเอนเซ่
ซีรีส์ เอ บราซิล

ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ

20:00
เอเอส วิต้า คลับ รายา คาซาบลังก้า
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ
20:00
อดัวน่า สตาร์ อาเซค มิโมซาส
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ
20:00
ยูดี ซ็องโก้ อัล-มาสรี
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ
20:00
คาร่า บลาสซาวิล วิลเลียมสวิล แอทเลติก คลับ
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ
23:00
จอร์ มาเฮีย เรยอง สปอร์ต
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ
23:00
ยัง แอฟริกันส์ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ
02:00
ออมดูร์มาน เบอร์กาเน่
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ

ซูเปอร์ลีก ตุรกี

23:15
เอร์ซูรุมสปอร์ เบซิคตัส
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
23:15
อัคฮิชาร์ เบเลดิเยสปอร์ ริเซสปอร์
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
01:45
กาลาตาซาราย กอซเตเป
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
01:45
อลันยาสปอร์ อังการากูคู
ซูเปอร์ลีก ตุรกี

ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย

22:00
สปาร์ตัก ซูโบติก้า ราดนิคกี้ นิส
ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย
00:00
ปาร์ติซาน เบลเกรด แรด เบลเกรด
ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย

ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า

21:00
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน พาโตรนาโต้
ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า
03:45
ซาน ลอเรนโซ่ ลานุส
ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า
06:00
ราซิ่ง คลับ เวเลซ ซาร์สฟิลด์
ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า

ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก

17:00
นอร์เชลลันด์ เวจเล่
ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
21:00
เอจีเอฟ อาร์ฮุส โคเปนเฮเก้น
ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
23:00
บรอนด์บี้ เอสเบิร์ก
ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
01:00
โอเดนเซ่ มิดทิลแลนด์
ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก

ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน

22:30
เฮลซิงบอร์ก แลนด์สโครน่า
ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน

ดิวิชั่น 1 สโลวีเนีย

21:00
มูร่า เอ็นเค เครสโก
ดิวิชั่น 1 สโลวีเนีย

ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย

15:30
ลาฟนิตส์ ฮอร์น
ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย
19:30
คัปเฟ่นแบร์ก วอวอสร์ สเตเยอร์
ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย

ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก

19:45
โรสคิลเด้ ซิลเคบอร์ก
ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก

ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย

23:30
รูเดส ริเยก้า
ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย
02:00
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท เอชเอ็นเค กอริก้า
ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย

ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย

17:00
อาร์เกส เมทาลอคโลบัส
ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย
19:00
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ Energeticianul
ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย

ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์

23:00
คริสเตียนซุนด์ โรเซนบอร์ก
ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์
23:00
บรานน์ ซาร์ปส์บอร์ก
ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์
01:00
วาเลเรนก้า ทรอมโซ่
ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์

บุนเดสลีกา ออสเตรีย

22:00
ออสเตรีย เวียนนา แอดมิร่า
บุนเดสลีกา ออสเตรีย
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์ ราปิด เวียนนา
บุนเดสลีกา ออสเตรีย
22:00
สตวร์ม กราซ อัลทัช
บุนเดสลีกา ออสเตรีย

พรีเมร่า ดิวิซิโอน ชิลี

22:00
เดปอร์เตส อิกิเก้ โคโล โคโล่
พรีเมร่า ดิวิซิโอน ชิลี
01:00
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน เดปอร์เตส เตมูโก้
พรีเมร่า ดิวิซิโอน ชิลี

พรีเมร่าลีก อุรุกวัย

01:00
คลับ แอตเลติโก เฟนิกซ์ ดีเฟนเซอร์
พรีเมร่าลีก อุรุกวัย

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:15
เลฟสกี้ โซเฟีย เซปเตมรี่ โซเฟีย
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
01:00
ลูโดโกเร็ตส์ ซีเอสเอเค โซเฟีย
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

พรีเมียร์ลีก ยูเครน

21:00
เดสน่า คาร์พาตี้ ลวิฟ
พรีเมียร์ลีก ยูเครน

พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

20:30
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า โลโคโมทีฟ มอสโก
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
23:00
เซนิต อูรัล
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
01:30
รอสตอฟ เยนีเซย์
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

พรีเมียร์ลีก เบลารุส

18:00
วิเท็บส์ค ลุช มินสค์
พรีเมียร์ลีก เบลารุส

พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

23:00
เคเอ อาคูเรย์ริ เคอาร์ เรย์ยาวิค
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
01:00
กรินดาวิค เซนจาร์นาน
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์

01:00
คอร์ก ซิตี้ เซนต์ แพทริกส์
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์

ฟุตบอลลีก ฟิลิปปินส์

14:00
สตาเลี่ยน คายา
ฟุตบอลลีก ฟิลิปปินส์

ยัคโคเน่น ฟินแลนด์

22:30
อีไอเอฟ คลูบิ 04
ยัคโคเน่น ฟินแลนด์
22:30
เอชไอเอฟเค เอซี คายานิ
ยัคโคเน่น ฟินแลนด์

ลีกาวัน โรมาเนีย

22:00
สเตอัว บูคาเรสต์ เซปซี่
ลีกาวัน โรมาเนีย
01:00
ซีเอฟอาร์ คลูช ดินาโม บูคาเรสต์
ลีกาวัน โรมาเนีย

ออลสเวนส์คาน สวีเดน

22:30
บรอมมาปอจคาร์น่า เอไอเค โซลน่า
ออลสเวนส์คาน สวีเดน
22:30
เยอร์การ์เด้น คัลมาร์
ออลสเวนส์คาน สวีเดน

เคลีก เกาหลีใต้

17:00
เอฟซี โซล ชนบุก มอเตอร์ส
เคลีก เกาหลีใต้

เช็ก เฟิร์ส ลีก

23:00
สปาร์ต้า ปราก พริบราม
เช็ก เฟิร์ส ลีก

เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ

03:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด โคลัมบัส ครูว์
เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ

เอฟเอ วูแม่น ซูเปอร์ ลีก

19:45
ลิเวอร์พูล (หญิง) แมนยูไนเต็ด (หญิง)
เอฟเอ วูแม่น ซูเปอร์ ลีก

เอเชียนเกมส์ 2018

16:00
ญี่ปุ่น U23 เวียดนาม U23
เอเชียนเกมส์ 2018
16:00
ปากีสถาน U23 เนปาล U23
เอเชียนเกมส์ 2018
19:00
ไทย U23 อุซเบกิสถาน U23
เอเชียนเกมส์ 2018
19:00
บังกลาเทศ U23 กาตาร์ U23
เอเชียนเกมส์ 2018
19:00
ติมอร์เลสเต U23 ซีเรีย U23
เอเชียนเกมส์ 2018
19:00
ยูเออี U23 จีน U23
เอเชียนเกมส์ 2018

เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์

20:30
ลีเกีย วอร์ซอว์ ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์
23:00
จากีลโลเนีย เพียสท์ กลิวิเซ่
เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์

โกปา อาร์เจนตินา

01:10
ซิโปเล็ตติ อัลมาโกร
โกปา อาร์เจนตินา

ไชนิส ซูเปอร์ลีก

18:35
กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้ เทียนจิน ฉวนเจียน
ไชนิส ซูเปอร์ลีก
18:35
เหอเป่ย์ เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว
ไชนิส ซูเปอร์ลีก

ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์

17:00
เอชเจเค เฮลซิงกิ พีเอส เคมี่
ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์
23:00
มารีฮามน์ ฮอนก้า
ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์

มวยไทย

14:30
ศึกมวยไทย 7 สี ศึกมวยไทย 7 สี
มวยไทย
16:00
ศึกมวยไทย ททบ.5 ศึกมวยไทย ททบ.5
มวยไทย
18:30
ศึกคมชัดลึกมวยไทย ศึกคมชัดลึกมวยไทย
มวยไทย
20:00
ศึก Max Muay Thai ศึก Max Muay Thai
มวยไทย
88